Kaidojin amfani da shafi

An sabunta: Mayu 25, 2019

Don Allah a karanta waɗannan sharuɗɗa da ka'idoji ("Terms", "Terms and Conditions") a hankali kafin amfani da EasyBiz Mileage Tracker aikace-aikacen tafi-da-gidanka ("Service") mai sarrafa EasyBiz Mileage Tracker ("us", "we", ko "mu" ).

Samun damarka da yin amfani da Sabis ɗin yana kwakwalwa akan karɓa da kuma biyan waɗannan ka'idoji. Waɗannan sharuɗan suna amfani da duk masu ziyara, masu amfani da wasu waɗanda suke so su isa ko amfani da Service.

Ta hanyar shiga ko yin amfani da Sabis ɗinka kun yarda da ɗaurin waɗannan ka'idoji. Idan kun saba da wani ɓangare na sharuddan to ba ku da izini don samun dama ga Sabis.

Subscriptions

Wasu ƙananan sabis ɗin suna biya akan biyan kuɗi ("Subscription (s)"). Za a ƙaddamar da ku a gaba a kan maimaitawar lokaci ("Cycle Cycle"). An shirya hawan bashi a kowane wata.

A ƙarshen kowace Biyan Kuɗi, asusun ku zai sabunta ta atomatik a daidai daidai wannan yanayin sai dai idan kun soke shi ko EasyBiz Mileage Tracker ya cancanta. Kuna iya soke sabuntawar sabuntawarku ta hanyar ta hanyar shafukan yanar gizo na yanar gizo ko ta hanyar tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokin ciniki na EasyBiz Mileage Tracker.

Hanyar biyan kuɗi, har da katin bashi, ana buƙatar aiwatar da biyan kuɗin ku. Za ku ba da hanyar EasyBiz Mileage Tracker tare da cikakkiyar bayanin lissafin kudi tare da cikakken suna, adireshin, jihar, lambar zip, lambar tarho, da kuma bayanin hanyar biyan kuɗi. Ta hanyar bada irin wannan bayanan biyan kuɗi, kuna ba da izinin EasyBiz Mileage Tracker ta atomatik don cajin duk biyan kuɗin kuɗi da aka jawo ta hanyar asusun ku ga duk waɗannan kayan biyan kuɗi.

Ya kamata caji na atomatik ya kasa faruwa saboda kowane dalili, EasyBiz Mileage Tracker zai ba da takarda lantarki wanda ya nuna cewa dole ne ka ci gaba da hannu, a cikin kwanakin kwanan wata, tare da cikakken biyan kuɗi daidai da lokacin biyan kuɗi kamar yadda aka nuna akan takarda.

Canje-canjen Fee

EasyBiz Mileage Tracker, a cikin tafin hankali da kuma a kowane lokaci, na iya sauya kudaden Biyan kuɗi na Subscriptions. Duk wani canji na Biyan kuɗi zai zama tasiri a ƙarshen Cikin Gidajin Kuɗi na yanzu.

EasyBiz Mileage Tracker zai ba ku da cikakken bayani game da kowane canji a cikin biyan kuɗi don ba ku damar da za ku ƙare Abinda kuka bi kafin wannan canji ya zama tasiri.

Amfani da ku na Sabis din bayan sauyawar kuɗin kuɗin shiga ya zama yarjejeniyarku don biyan kuɗin biyan kuɗi.

Refunds

Wasu buƙatun biya don Subscriptions za su iya la'akari da EasyBiz Mileage Tracker a kan hanyar ƙwaƙwalwar ƙwayar cuta kuma an ba su ta hanyar yin amfani da EasyBiz Mileage Tracker.

Accounts

Idan ka ƙirƙiri wani asusu tare da mu, kana tabbatar da cewa kai ne sama da shekaru 18, kuma cewa bayanin da ka samar mana daidai ne, cikakke, kuma yanzu a kowane lokaci. Bayanai mara inganci, cikakke, ko bayanan tsofaffin bayanai na iya haifar da ƙarewar asusunka a kan Sabis.

Kuna da alhakin riƙe da asiri na asusunka da kalmar sirri, ciki har da amma ba'a iyakance ga ƙuntatawa ga dama ga kwamfutarka da / ko asusu ba. Kayi yarda da karɓar alhakin duk wani aiki ko ayyuka da ke faruwa a asusunka da / ko kalmar sirri, ko kalmarka ta sirri tareda sabis ɗinmu ko sabis na ɓangare na uku. Dole ne ka sanar da mu nan da nan a kan fahimtar duk wani rashin warware tsaro ko amfani mara izini na asusunka.

Kila bazai yi amfani da sunan mai amfani da sunan wani mutum ko mahaluži ko abin da ba'a ba da izinin doka ba don amfani, sunan ko alamar kasuwanci wanda ke ƙarƙashin duk wani hakki na wani mutum ko mahaluɗan wanin ku, ba tare da izini ba. Kuna iya amfani dashi azaman sunan mai amfani da sunan da ke da mummunan, mummunan ko maras kyau.

ilimi Property

Sabis ɗin da ainihin abun ciki, siffofi da ayyuka sun kasance kuma zasu zama abin mallaka na EasyBiz Mileage Tracker da masu lasisinsa. An kare Sabis ɗin ta hanyar haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, da sauran dokoki na Amurka da ƙasashen waje. Ba za a iya amfani da alamar kasuwancin mu da kuma tufafin kasuwanci ba dangane da wani samfurin ko sabis ba tare da izini na farko na EasyBiz Mileage Tracker ba.

Hanyoyin zuwa Wasu Shafukan Yanar Gizo

Sabis ɗinmu na iya ƙunsar hanyoyi zuwa shafukan yanar gizo na uku ko ayyuka waɗanda ba'a mallakar ko sarrafa su ta EasyBiz Mileage Tracker

EasyBiz Mileage Tracker ba shi da iko, kuma ba shi da alhakin abubuwan da ke ciki, tsare sirri, ko ayyuka na kowane shafukan intanet ko ayyuka. Ba mu bada garantin kyauta ga kowane ɗayan waɗannan abokai ko mutane ko shafukan yanar gizon su.

Ka amince da yarda cewa EasyBiz Mileage Tracker ba zai zama alhakin ko abin da ya faru ba, kai tsaye ko a kaikaice, saboda kowane lalacewa ko asarar da aka jawo ko ake zargin za a haifar ta ko dangane da amfani da ko dogara ga duk irin waɗannan abubuwan, kayayyaki ko ayyuka da ke kan ko ta hanyar kowane shafukan intanet ko ayyuka.

Muna ba da shawara sosai ga ka karanta sharuɗɗa da halaye da tsare-tsaren tsare sirri na kowane shafukan intanet ko ayyukan da ka ziyarta.

Indemnification

Kayi yarda da kare, ba da kyauta kuma kuyi amfani da Wayar Mileage mai sauƙin EasyBiz da mai lasisi da lasisi, da ma'aikata, masu kwangila, wakilai, ma'aikata da masu gudanarwa, daga kuma a kan duk wani ikirarin, lalacewa, wajibai, hasara, albashi, farashi ko bashi, da kuma kudade (ciki harda amma ba'a iyakance ga kudaden lauya ba), wanda ya haifar dashi daga) amfani da ku da Sabis ɗin, da ku ko duk wani mai amfani da asusunka da kalmar sirri, ko b) warware wašannan Dokokin.

Ƙayyadaddun Bayanin Laya

Babu wani abu mai sauki EasyBiz Mileage Tracker, ko masu gudanarwa, ma'aikata, abokan tarayya, wakilai, masu siyarwa, ko abokan tarayya, suna da alhakin duk wani kai tsaye, bala'i, na musamman, sakamako ko lalacewa, har da ba tare da iyakancewa ba, hasara na riba, bayanai, amfani, ƙauna, ko sauran asarar ba a ciki, sakamakon (i) damar shiga ko amfani da ko rashin iya samun dama ko amfani da Sabis; (ii) kowane hali ko abun ciki na wani ɓangare na uku a kan Sabis; (iii) duk wani abu da aka samu daga Sabis; da kuma (iv) damar shiga ba tare da izini ba, yin amfani da ko canji na watsawa ko abun ciki, ko bisa ga garanti, kwangila, zalunci (ciki har da sakaci) ko wani ka'idar ka'idar, ko dai an sanar da mu ko yiwuwar irin wannan lalacewar, har ma idan an sami wani maganin da aka bayyana a nan an gaza ta ainihin ma'ana.

Disclaimer

Amfaninka na Sabis yana cikin haɗarin ku. An ba da sabis a kan "AS IS" da kuma "AS BAYA" tushen. Ana ba da sabis ɗin ba tare da garanti na kowane nau'i ba, ko bayyana ko nuna, ciki har da, amma ba'a iyakance ga, garanti masu ƙididdiga na cin mutunci, dacewa ga wani ƙari, ƙetare ko hanya na aiki.

EasyBiz Mileage Tracker rassansa, rassansa, da masu lasisinsa ba su da tabbacin cewa a) Sabis zai aiki ba tare da katsewa ba, amintacce ko samuwa a kowane lokaci ko wuri; b) duk wani kurakurai ko lahani za a gyara; c) Sabis ɗin yana da kyauta daga ƙwayoyin cuta ko wasu abubuwa masu haɗari; ko d) sakamakon amfani da sabis ɗin zai biyan bukatunku.

Abubuwa

Wasu ƙananan hukumomi ba su yarda izinin cire wasu takaddun shaida ko ɓoye ko iyakancewa na alhaki don lalacewa ko abin da ya faru ba, don haka ƙuntatawa a sama bazai dace da kai ba.

Dokar Gudanarwa

Wadannan ka'idojin za a gudanar da kuma tsara su bisa ka'idodin Colorado, Amurka, ba tare da la'akari da rikici na doka ba.

Baza muyi amfani da duk wani hakki ba ko samar da waɗannan sharuddan ba za a yi la'akari da watsi da waɗannan hakkoki ba. Idan wani kundin waɗannan sharuɗɗun ana ɗauka ya zama marar kyau ko kotu ba ta da ikon yin hakan, sauran sauran ka'idodin waɗannan ka'idoji za su kasance a cikin sakamako. Waɗannan Sharuɗɗa sun ƙunshi dukan yarjejeniyar tsakaninmu game da Sabis ɗinmu, da kuma daukaka da maye gurbin kowane yarjejeniya da muka kasance a tsakaninmu game da Sabis.

canje-canje

Mun adana dama, a hankalinmu kawai, don canzawa ko sauya wadannan kalmomi a kowane lokaci. Idan sake dubawa abu ne da za mu samar a kalla 30 kwanakin sanarwa kafin kowane sabon sharuddan ɗaukar sakamako. Abin da zai haifar da canji na jiki za a ƙayyade a ƙwaƙwalwarmu kawai.

Ta hanyar ci gaba da samun dama ko amfani da Sabis ɗin mu bayan an sake sake fassarori, za ku yarda da ɗaure da sharuɗɗa. Idan ba ku yarda da sababbin kalmomi ba, ba a da izinin yin amfani da Sabis.

Tuntube Mu

Idan kana da wasu tambayoyi game da waɗannan sharuɗɗa, tuntuɓi mu.